Breaking News

डॉ. नानासाहेब धर्माधिकारी प्रतिष्ठानतर्फे स्मशानभूमी स्वच्छता अभियान

पनवेल : रामप्रहर वृत्त

जागतिक हवामान दिनाचे औचित्य डॉ. नानासाहेब धर्माधिकारी प्रतिष्ठानच्या वतीने रायगड जिल्ह्यात रविवारी (दि. 24) स्मशानभूमी स्वच्छता अभियान राबविण्यात आले. त्यास श्रीसदस्यांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद लाभला. धर्माधिकारी प्रतिष्ठानच्या वतीने सातत्याने स्वच्छता अभियान राबविण्यात येत असते. त्यापुढे जाऊन रविवारी श्रीसदस्यांनी ज्येष्ठ निरूपणकार पद्मश्री डॉ. आप्पासाहेब धर्माधिकारी आणि सचिन धर्माधिकारी यांच्या मार्गदर्शनाखाली जिल्ह्यातील स्मशानभूमींची स्वच्छता करीत समाजापुढे नवा आदर्श निर्माण केला आहे. या अभियानात ठिकठिकाणच्या स्मशानभूमी परिसरात साफसफाई करून जमा झालेल्या कचर्‍याची योग्य प्रकारे विल्हेवाट लावण्यात आली. त्यामुळे परिसर स्वच्छ झाल्याचे पाहावयास मिळाले.

Check Also

‘सीकेटी‘त इतिहास विभागाद्वारे आंतरराष्ट्रीय परिषद

विविध महाविद्यालये, विद्यापीठांतून 92 प्राध्यापक आणि संशोधकांची उपस्थिती पनवेल : रामप्रहर वृत्त जनार्दन भगत शिक्षण …

Leave a Reply