Wednesday , February 8 2023
Breaking News

भाजपतर्फे पूरग्रस्तांना मदत सुरूच

महाड ः भाजपचे उत्तर रायगड जिल्हा अध्यक्ष आमदार प्रशांत ठाकूर यांच्या माध्यमातून पूरग्रस्तांसाठी मदत करण्यात येत आहे. या अंतर्गत रविवारीही तयार अन्नाची पाकिटे आणि पाण्याचे वाटप करण्यात आले. या वेळी भाजप दक्षिण रायगड जिल्हा अध्यक्ष अ‍ॅड. महेश मोहिते, सरचिटणीस मिलिंद पाटील, उपाध्यक्ष वैकुंठ पाटील, राजेश मापारा, युवा मोर्चा जिल्हाध्यक्ष अमित घाग, मंडल अध्यक्ष सोपान जांभेकर, युवा नेते ललित पाटील, बिपीन महामुणकर, नाना महाले, पनवेल महापालिकेचे स्थायी समिती सभापती संतोष शेट्टी, युवा कार्यकर्ते हॅप्पी सिंग, अक्षय ताडफळे, श्वेता ताडफळे, मंजुषा आदी उपस्थित होते.

Check Also

लोकनेते दि. बा. पाटील यांच्या पुतळ्याचे अनावरण

पनवेल : वार्ताहर परमपूज्य स्वामी अक्षयानंद सरस्वती महाराज यांच्या प्रेरणेने अक्षयधाम मंदिराचा आठवा वर्धापन दिन …

Leave a Reply