Sunday , September 24 2023

स्वातंत्र्य दिनानिमित्त पनवेलमध्ये आज ध्वजारोहण, तिरंगा बाईक रॅली

पनवेल ः रामप्रहर वृत्त
भारतीय स्वातंत्र्याच्या 76व्या वर्धापन दिनानिमित्त मंगळवारी (दि. 15) सकाळी 10.30 वाजता पनवेल तालुका व शहर भाजपच्या वतीने ध्वजारोहण व वंदन समारंभ तसेच युवा मोर्चाच्या वतीने तिरंगा बाईक रॅली होणार आहे.
शहरातील मार्केट यार्ड येथील श्री. रामशेठ ठाकूर सामाजिक विकास मंडळ सभागृह येथे आमदार प्रशांत ठाकूर यांच्या प्रमुख उपस्थितीत हा समारंभ होणार असून त्यानंतर युवा मोर्चातर्फे शहरात तिरंगा बाईक रॅली होईल. ही रॅली तेथूनच सुरू होणार असून पंचरत्न हॉटेल चौक, शनी मंदिर, वावेश्वर हॉटेल, कापड बाजार, जय भारत नाका, विरूपाक्ष मंदिर, आदर्श कॉर्नर अशी फिरून समारोप छत्रपती शिवाजी महाराज चौक येथे होणार आहे. या समारंभास पदाधिकारी पदाधिकारी, कार्यकर्ते व नागरिकांनी उपस्थित राहावे, असे आवाहन भाजप तालुका अध्यक्ष अरुणशेठ भगत आणि शहर अध्यक्ष जयंत पगडे यांनी केले आहे.

Check Also

मलेरिया, डेंग्यू रोखण्यासाठी एकत्रित काम करण्याची गरज

आमदार प्रशांत ठाकूर यांचे पनवेल मनपाच्या बैठकीत आवाहन पनवेल ः रामप्रहर वृत्त पनवेल महापालिका कार्यक्षेत्रात …

Leave a Reply