Saturday , December 3 2022

लोकनेते रामशेठ ठाकूर यांच्या वाढदिवसानिमित्त ’चला रंगवूया पनवेल’

पनवेल ः प्रतिनिधी

दानशूर व्यक्तिमत्त्व माजी खासदार लोकनेते रामशेठ ठाकूर यांच्या 68व्या वाढदिवसानिमित्त पनवेल भाजपच्या वतीने ’चला रंगवूया पनवेल’ शिर्षकाखाली दि. 4 ते 14 जूनपर्यंत ‘सुंदर माझी भिंत’ स्पर्धा आयोजित करण्यात आली आहे.

स्पर्धेतील प्रथम पारितोषिक 25 हजार, द्वितीय 15 हजार, तर तृतीय पारितोषिक 10 हजार रुपयांचे आहे. स्पर्धेत सर्व वयोगटातील स्पर्धकांना सहभाग घेता येईल. स्पर्धकांनी नावे नोंदवून आपले कलाचित्र कागदावर रेखाटून आयोजकांची मंजुरी घेणे अनिवार्य आहे, तसेच स्पर्धकांना प्रति स्के.फू. 200 रु. प्रायोजकत्व मिळेल. स्पर्धक सामूहिक वा वैयक्तिक प्रकारात सहभाग नोंदवू शकतात. स्पर्धकांनी रंगवायच्या भिंती स्वतः शोधून संबंधित परवानग्या घेणे अनिवार्य आहे. भिंत रंगवण्याचे काम किमान 100 स्के. फूट असावे. अधिक माहिती व नावनोंदणीसाठी 9821531547 या भ्रमणध्वनीवर संपर्क साधावा.

Check Also

राजिपकडून जनतेला मिळणार महत्त्वपूर्ण ऑनलाइन सुविधा

अलिबाग : प्रतिनिधी रायगड जिल्हा परिषद (राजिप) प्रशासनाच्या माध्यमातून ऑनलाइन पद्धतीने नागरिकांना घरबसल्या कशा सुविधा …

Leave a Reply