Monday , June 27 2022
Breaking News

येत्या दीड वर्षात मिळणार 10 लाख सरकारी नोकर्‍या

नवी दिल्ली : वृत्तसंस्था
देशातील तरुणांना रोजगार मिळावा यासाठी येत्या दीड वर्षात सुमारे 10 लाख पदभरती करण्यात यावी, असे निर्देश पंतप्रधान नरेंद्र मोदींनी दिले आहेत. या अंतर्गत सरकारच्या विविध खात्यांमध्ये आणि मंत्रालयांत काम मिळणार आहे.
पीएमओ ट्विटर अकाऊंटवरून या संदर्भात माहिती देण्यात आली आहे. पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी सर्व मंत्रालये आणि विभागांमधील मानव संसाधनांचा आढावा घेतला आहे. यासोबतच येत्या दीड वर्षात मिशन मोडवर काम करून 10 लाख लोकांची भरती करावी, असे आदेशही त्यांनी सरकारला दिले आहेत, असे या ट्वीटमध्ये नमूद करण्यात आले आहे.

Check Also

नागरी समस्यांबाबत भाजपची तत्परता

कळंबोलीतील उघड्या गटारांना झाकणे बसविण्याची मागणी सभापती प्रमिला पाटील यांचे सिडकोला निवेदन कळंबोली : रामप्रहर …

Leave a Reply