Breaking News

‘मेंदडीत डेंग्यूची लागण नाही’

म्हसळा ः वार्ताहर

तालुक्यातील मेंदडी ग्रामपंचायत हद्दीतील मेंदडीकोंड व परिसरातील काही रुग्णांना थंडी, ताप, सर्दी, उलटी, अंगदुखी होऊ लागल्याने तपासण्या केल्या असता रक्तातील फ्लेटलेटस् कमी आसल्याचे आढळले व रुग्ण डेंग्यूसदश्य रुग्ण आसल्याची भीती व्यक्त झाली. नागरिकांनी घाबरुन जाऊ नये, येथे डेंग्यूची लागण नाही, असे आरोग्य विभागाने स्पष्ट केले आहे. तालुक्यातील विविध खाजगी लॅबमध्ये सुमारे 30 ते 40 रुग्णांच्या तपासण्या झाल्या. त्यामध्ये एक रुग्ण डेंग्यू पॉझिटीव्ह असल्याची चर्चा होती. डेंग्यू, मलेरिया, अनुवांशिक आजार आणि केमोथेरपीमुळे प्लेटलेट्सची संख्या कमी होते.

Check Also

पनवेल कोळीवाड्यात आई एकविरा मातेचे तैलचित्र, सभामंडप, सेल्फी पॉईंटचा शुभारंभ; मान्यवरांची उपस्थिती

पनवेल : रामप्रहर वृत्त आई एकविरा मातेचे तैलचित्र, सेल्फी पॉईंट आणि सभामंडप पनवेल कोळीवाड्याची शान …

Leave a Reply