Monday , January 30 2023
Breaking News

रॉजर फेडररची उपांत्य फेरीत धडक

सिडनी : अनुभवी टेनिसपटू रॉजर फेडररने ऑस्ट्रेलियन ओपन ग्रँडस्लॅम स्पर्धेच्या उपांत्य फेरीत प्रवेश केला आहे. आपला अनुभव पणाला लावत फेडररने 28 वर्षीय टेनिस सँडग्रेनची झुंज 6-3, 2-6, 2-6, 7-6 (10-8), 6-3च्या फरकाने मोडून काढली. साडेतीन तास सुरू असलेल्या सामन्यात फेडररला विजयासाठी संघर्ष करावा लागला, पण अखेरीस त्याने ही किमया साधून दाखवली.

सिडनी : अनुभवी टेनिसपटू रॉजर फेडररने ऑस्ट्रेलियन ओपन ग्रँडस्लॅम स्पर्धेच्या उपांत्य फेरीत प्रवेश केला आहे. आपला अनुभव पणाला लावत फेडररने 28 वर्षीय टेनिस सँडग्रेनची झुंज 6-3, 2-6, 2-6, 7-6 (10-8), 6-3च्या फरकाने मोडून काढली. साडेतीन तास सुरू असलेल्या सामन्यात फेडररला विजयासाठी संघर्ष करावा लागला, पण अखेरीस त्याने ही किमया साधून दाखवली.

Check Also

माथेरानकर अनुभवणार सुलभ, स्वस्त प्रवास

ई-रिक्षाच्या सुविधेमुळे पर्यटकांसह नागरिकांमध्ये आनंदाचे वातावरण माथेरान : रामप्रहर वृत्त दहा वर्षांपूर्वी नगरपरिषदेच्या तत्कालीन लोकप्रतिनिधीनी …

Leave a Reply