Tuesday , March 28 2023
Breaking News

मत्स्यव्यवसाय प्रशिक्षण केंद्राचे आज भूमिपूजन

अलिबाग : जिमाका

येथील नियोजित मत्स्य व्यवसाय प्रशिक्षण केंद्राच्या इमारत बांधकामाचे भूमिपूजन शनिवारी (दि. 16) दुपारी 3 वा. होणार आहे. या कार्यक्रमास केंद्रीय अवजड उद्योग मंत्री अनंत गीते, राज्याचे पशुसंवर्धन, दुग्धव्यवसाय विकास, मत्स्यव्यवसाय मंत्री महादेव जानकर, रायगडचे पालकमंत्री रवींद्र चव्हाण, वस्त्रोद्योग, पशुसंवर्धन, दुग्धव्यवसाय विकास व मत्स्यव्यवसाय राज्यमंत्री अर्जुन खोपकर, खासदार श्रीरंग बारणे, सिडको अध्यक्ष आमदार प्रशांत ठाकूर, जि. प. अध्यक्ष आदिती तटकरे यांच्यासह लोकप्रतिनिधी उपस्थित राहणार आहेत.

Check Also

महात्मा फुले महाविद्यालयातील माजी विद्यार्थी मंडळाच्या अध्यक्षपदी परेश ठाकूर

पनवेल ः रामप्रहर वृत्त रयत शिक्षण संस्थेच्या पनवेल येथील महात्मा फुले कला, विज्ञान व वाणिज्य …

Leave a Reply