Friday , September 29 2023
Breaking News

रायगडात 137 नवे कोरोना पॉझिटिव्ह

पनवेल ः रामप्रहर वृत्त
रायगड जिल्ह्यात गुरुवारी (दि. 3) नव्या 137 पॉझिटिव्ह रुग्णांची नोंद झाली, तर दिवसभरात 177 रुग्ण बरे झाले आहेत.
पॉझिटिव्ह आढळलेल्या रुग्णांमध्ये पनवेल (मनपा 54 व ग्रामीण 11) तालुक्यातील 65, खालापूर 45, उरण नऊ, रोहा पाच, पेण चार आणि कर्जत, अलिबाग व तळा तालुक्यातील प्रत्येकी तीन जणांचा समावेश आहे. सुदैवाने जिल्ह्यात गुरुवारी एकही मयत रुग्ण आढळलेला नाही.
दरम्यान, नव्या रुग्णांमुळे जिल्ह्यातील कोरोनाबाधितांचा एकूण आकडा 57,522 झाला असून, मृतांची संख्या 1609 आहे. जिल्ह्यात आतापर्यंत 54,888 जण कोरोनामुक्त झाले असून, 1025 सक्रिय रुग्ण आहेत, अशी माहिती प्रशासनाकडून देण्यात आली.

Check Also

पनवेलमधील रोजगार मेळाव्यात उमेदवारांना नियुक्तीपत्र प्रदान

केंद्रीय मंत्री पियूष गोयल यांची प्रमुख उपस्थिती पनवेल : रामप्रहर वृत्त केंद्र सरकारच्या विविध विभागांमध्ये …

Leave a Reply