Breaking News

माजी नगरसेवक राजू सोनी यांच्या तत्परतेने विद्युत पुरवठा झाला सुरळीत

पनवेल : वार्ताहर
पनवेल महापालिकेचे माजी नगरसेवक राजू सोनी यांच्या तत्परतेने शहरातील सागर हॉटेल जवळ बंद पडलेला विद्युत पुरवठा सुरळीत झाला आहे. शहरातील मिडल क्लास सोसायटी सागर हॉटेलजवळ एमएसईबीची डीपी रस्त्यावर तुटून पडली होती. त्यावेळी तेथून माजी नगरसेवक राजू सोनी जात असताना त्यांना दिसली. त्यांनी तत्काळ महावितरणचे कर्मचारी बोलून पडलेली डीपी उभी करून घेतली व त्या डीपीला स्वखर्चाने वेल्डिंग मारून दिली. त्यानंतर त्या परिसरातील विद्युत पुरवठा सुरळीत झाला. याबद्दल परिसरातील रहिवाश्यांनी त्यांचे आभार मानले आहेत.

Check Also

तापमानवाढीमुळे महायुतीच्या कार्यकर्त्यांनी प्रचारादरम्यान काळजी घ्यावी -खासदार श्रीरंग बारणे

कर्जत : प्रतिनिधी मावळ लोकसभा मतदारसंघातील शिवसेना, भाजप, राष्ट्रवादी, मनसे, आरपीआय, रासप व मित्रपक्ष महायुतीचे …

Leave a Reply