Breaking News

‘रयत’चा रायगड विभाग अव्वल राहिला पाहिजे -लोकनेते रामशेठ ठाकूर

नवी मुंबई ः रामप्रहर वृत्त
रयत शिक्षण संस्थेचा रायगड विभाग अव्वल राहिला पाहिजे, असे प्रतिपादन संस्थेचे मॅनेजिंग कौन्सिल सदस्य माजी खासदार लोकनेते रामशेठ ठाकूर यांनी वाशी येथे बोलताना व्यक्त केले.
रयत शिक्षण संस्थेच्या रायगड विभागातील मुख्याध्यापकांची सहविचार सभा नवी मुंबईतील वाशी येथील मॉर्डन स्कूल आणि ज्युनिअर कॉलेजमध्ये आयोजित करण्यात आली होती. त्या वेळी लोकनेते रामशेठ ठाकूर बोलत होते. त्यांनी दहावी आणि बारावीमध्ये उत्तीर्ण झालेल्या विद्यार्थ्यांना शुभेच्छा दिल्या.
या सभेस संस्थेचे रायगड विभागीय निरीक्षक आर.पी. ठाकूर, सहाय्यक निरीक्षक शहाजी फडतरे, मॉडर्न स्कूलच्या प्राचार्य सुमित्रा भोसले यांच्यासह पदाधिकारी, सदस्य, मुख्याध्यापक व शिक्षक उपस्थित होते.
सभेत विद्यालयाचे शैक्षणिक कामकाज कसे असावे, विद्यार्थ्यांमधील गुणवत्ता कशी वाढविली गेली पाहिजे या विविध विषयांवर उपस्थित मान्यवरांनी मुख्याध्यापकांना मार्गदर्शन केले.

Check Also

उलवे नोडमध्ये रविवारी महासंस्कृती : जागर स्त्री शक्तीचा सांस्कृतिक कार्यक्रम

भजनी मंडळांना भांडवली अनुदानाचे होणार वाटप पनवेल : रामप्रहर वृत्तमहाराष्ट्र शासनाचा सांस्कृतिक कार्य विभाग आणि …

Leave a Reply