Thursday , March 23 2023
Breaking News

टॅक्सीचालकांनी मानले आ. प्रशांत ठाकूर यांचे आभार

पनवेल : वार्ताहर

खारघर येथे टॅक्सी स्टॅण्ड उपलब्ध करून दिल्याबद्दल त्या भागातील टॅक्सीचालकांनी व सभासदांनी आमदार प्रशांत ठाकूर यांची भेट घेऊन त्यांचे आभार मानले. आमदार प्रशांत ठाकूर यांनी खारघर टॅक्सी स्टॅण्ड हायवे सेक्टर 2 लिटील मॉलसमोर हायवेलगत टॅक्सी स्टॅण्ड मंजूर करून दिला. त्याबद्दल शिवसेना माजी पनवेल उपमहानगरप्रमुख गुरुनाथ पाटील, तसेच टॅक्सीचालक व सभासदांनी आमदार प्रशांत ठाकूर यांची भेट घेतली व सहकार्याबद्दल त्यांचे आभार मानले. या सर्वांनी माजी खासदार लोकनेते रामशेठ ठाकूर यांचीही भेट घेऊन त्यांना धन्यवाद दिले आहेत.

Check Also

पनवेल महापालिका क्षेत्रामधील नागरिकांना एकूण करात दिलासा द्या

आमदार प्रशांत ठाकूर यांनी सभागृहाचे वेधले लक्ष; मुख्यमंत्री, उपमुख्यमंत्र्यांकडे आग्रही मागणी पनवेल ः रामप्रहर वृत्त …

Leave a Reply