Breaking News

नगरसेविका वृषाली वाघमारे यांच्या पुढाकाराने कुष्ठरोग्यांसाठी शौचालय

पनवेल : रामप्रहर वृत्त नगरसेविका वृषाली वाघमारे यांच्या प्रयत्नांमुळे प्रभाग 17 मधील मालधक्का झोपडपट्टीतील कुष्ठरोग्यांसाठी शौचालयाची उभारणी मनपाच्या वततीने करण्यात आली आहे. गेली अनेक वर्ष या झोपडपट्टीत अनेक कुष्ठरोग्यांची कुटुंबे वास्तव्य करून आहेत. त्यांना शौचालयासाठी गटारातून उघड्यावर जावे लागत होते. अ‍ॅड. वाघमारे यांनी त्याची दखल घेत आमदार प्रशांत ठाकूर यांच्या मार्गदर्शनाखाली आणि महापौर डॉ. कविता चौतमोल, सभागृह नेते परेश ठाकूर यांच्या यांच्या सहकार्याने चार शौचालय बांधून देण्याचा निर्णय घेतला. त्याची कार्यवाही सुरू आहे.

Check Also

‘सीकेटी‘त इतिहास विभागाद्वारे आंतरराष्ट्रीय परिषद

विविध महाविद्यालये, विद्यापीठांतून 92 प्राध्यापक आणि संशोधकांची उपस्थिती पनवेल : रामप्रहर वृत्त जनार्दन भगत शिक्षण …

Leave a Reply