Tuesday , February 7 2023

महापालिकेच्या अधिकारी, कर्मचार्यांना प्रशिक्षण

पनवेल : बातमीदार

यशवंतराव चव्हाण विकास प्रशासन प्रबोधिनी अर्थात यशदा, बाणेर पुणे यांच्या सहयोगाने व त्यांच्या प्रति कर्मचारी रूपये 275 अनुदानातून 20 व 21 डिसेंबर या दोन दिवसांसाठी पनवेल महानगरपालिकेत माहिती अधिकार कायदा या विषयी प्रशिक्षण आयोजित करण्यात आले आहे. पनवेल महानगरपालिका ही नव्याने स्थापन झालेली असून येथे पूर्वाश्रमीचे नगरपरिषद व ग्रामपंचायत कर्मचारी कार्यरत आहेत. तसेच अनेक कंत्राटी कर्मचारी कार्यरत आहेत. यातील अनेकांना या कायद्याविषयी अद्ययावत माहिती नसल्याने तांत्रिक अडचणी येतात. ही बाब लक्षात घेऊन प्रत्येकी 50 असे 100 अधिकारी व कर्मचारी यांना प्रशिक्षण आयोजित करण्यात आले आहे. नाट्यगृहाच्या तिसर्‍या मजल्यावर प्रदर्शन केंद्रात हेे प्रशिक्षण सुरू आहे.

Check Also

फॉर्म हरवलेला पक्ष

नाशिक पदवीधर मतदारसंघात काँग्रेसचा उमेदवार निवडण्यापासूनच वादाला तोंड फुटले होते. आता निकाल लागून पाच दिवस …

Leave a Reply