Monday , January 30 2023
Breaking News

शेवगाव-मुंबई बसचे पनवेल येथे स्वागत

पनवेल : बातमीदार

शेवगाव-पाथर्डी रहिवासी मित्र परिवाराच्या वतीने पनवेल आगार या ठिकाणी शेवगाव-मुंबई शयनयान व आसनाची व्यवस्था असणार्‍या व नव्याने सुरू झालेल्या बसचे स्वागत करण्यात आले. चालक साहेबराव मिसाळ व वाहक बाळासाहेब पानसरे यांच्या हस्ते गाडीचे पूजन झाले. त्यांचे राजेंद्र राऊत व गणेश राऊत यांनी स्वागत केले. चंद्रकांत देवढे यांनी प्रास्ताविक केले. देवा बोडखे, प्रताप आठरे यांनीही मनोगत व्यक्त केले. स्वागत प्रवीण म्हस्के, सूत्रसंचालन उमेश बळीद व आभार निलेश दिवटे यांनी मानले. या गाडीसाठी सहकार्य करणारे शेवगाव आगार प्रमुख वासुदेव देवराज, सहाय्यक कार्यशाळा अधीक्षक अनमोल फंड यांचे आभार मानण्यात आले.

Check Also

माथेरानकर अनुभवणार सुलभ, स्वस्त प्रवास

ई-रिक्षाच्या सुविधेमुळे पर्यटकांसह नागरिकांमध्ये आनंदाचे वातावरण माथेरान : रामप्रहर वृत्त दहा वर्षांपूर्वी नगरपरिषदेच्या तत्कालीन लोकप्रतिनिधीनी …

Leave a Reply