Monday , October 2 2023
Breaking News

भाजप युवा नेते प्रतीक बहिरा यांनी मुस्लिम बांधवांना दिल्या शुभेच्छा

पनवेल ः वार्ताहर
मुस्लिम बांधवाचा पवित्र सण रमजान ईद ईदनिमित्त तक्का परिसरातील मुस्लिम बांधवानी मशिदीमध्ये सामुदायिक नमाज (प्रार्थना) अदा केल्यावर भारतीय जनता पक्षाचे युवा नेते प्रतीक बहिरा यांनी गुलाब देऊन रमजान ईदच्या शुभेच्छा दिल्या. पवित्र रमजान महिन्यातील रोजे संपवून आज ठिकठिकाणी नमाज अदा केली जात असून पनवेल परिसरात मोठ्या उत्साहात मुस्लिम बांधव ईद साजरी करताना दिसत आहेत. सकाळपासूनच तक्का परिसरात मशिदमध्ये नमाज अदा करून आलेल्या मुस्लिम बांधवाना भाजपचे युवा नेते प्रतीक देवचंद बहिरा यांनी गळाभेट करून ईद च्या शुभेच्छा दिल्या. या वेळी पदाधिकारी उपस्थित होते.

Check Also

 लोकनेते दि.बा.पाटील नामकरण कृती समितीतर्फे सर्व आजी माजी आमदारांची लवकरच बैठक

पनवेल : प्रतिनिधी नवी मुंबई आंतरराष्ट्रीय विमानतळाला लोकनेते दि.बा.पाटील यांचे नाव देण्याचा विधिमंडळाच्या दोन्ही सभागृहात …

Leave a Reply