Breaking News

रायगड जिल्हा परिषदेच्या बांधकाम विभागातील अभियंता लाच घेताना ताब्यात

अलिबाग : प्रतिनिधी
अलिबाग येथील कुंटे बाग येथील जिल्हा परिषदमधील बांधकाम विभागातील अभियंता कांबळे यांना लाच घेताना नवी मुंबई लाच लुचपत प्रतिबंधक विभागाने कार्यालयातून ताब्यात घेण्यात आले आहे.
रायगड जिल्हा परिषदेच्या बांधकाम विभागात कार्यालयात कार्यरत असणारा अभियंता कांबळे यांनी तक्रारदार यांच्याकडे त्यांच्या कामाच्या फाईलचे काम रखडले होते. हे काम त्वरित व्हावे यासाठी लाचखोर कांबळे याने तक्रारदार यांच्याकडे काही रक्कमेची लाच मागितली असता या महिलेने तडजोड करीत काही रक्कम देण्याचे कबूल करीत नवी मुंबई लाच लुचपत प्रतिबंधक विभागाकडे तक्रार दाखल केली.
फिर्यादी यांनी केलेल्या तक्रारीची दखल घेत विभागाचे उपअधीक्षक शिवराज म्हेत्रे यांच्या मार्गदर्शनाखाली गुरुवारी (दि. 22) बांधकाम विभागात कारवाई करीत त्याला ताब्यात घेतले आहे. रात्री उशिरापर्यंत कारवाई सुरू होती.

Check Also

बेलपाडा येथील अनधिकृत झोपड्यांवर पनवेल महापालिकेची कारवाई

पनवेल : रामप्रहर वृत्त पनवेल महापालिका हद्दीतील बेलपाडा गावाच्या मागे डोंगरावर अचानक अनधिकृतपणे उभ्या राहिलेल्या …

Leave a Reply