Tuesday , February 7 2023

आपल्या उरणचा महोत्सवाचा समारोप; लोकनेते रामशेठ ठाकूर यांची उपस्थिती

उरण : रामप्रहर वृत्त

बोकडवीरा येथे आगरी-कोळी, कराडी सामाजिक संस्था आणि स्टेप आर्ट्स कला, क्रीडा, शैक्षणिक व सामाजिक संस्थेच्या वतीने ‘आपल्या उरणचा महोत्सव 2020’चे आयोजन करण्यात आले आहे. या महोत्सवाचा समारोप माजी खासदार लोकनेते रामशेठ ठाकूर यांच्या प्रमुख उपस्थितीत रविवारी

(दि. 5) झाला. या वेळी त्यांनी विविध क्षेत्रात उल्लेखनीय कामगिरी करणार्‍यांचा सत्कार केला. भाजपचे जिल्हा प्रवक्ते वाय. टी. देशमुख, पी. जी. पाटील, नगराध्यक्ष सायली म्हात्रे, तालुका अध्यक्ष रवी भोईर, चंद्रकांत घरत, पी. पी. खारपाटील, महोत्सवाचे आयोजक पप्पू सूर्यराव, नगरसेवक संजय भोईर, धनाजी ठाकूर, भाजपचे मुरबाड तालुका अध्यक्ष जयंत सूर्यराव, विकी पाटील आदी उपस्थित होते. या महोत्सवाचे उद्घाटन आमदार महेश बालदी यांच्या हस्ते झाले होते.

Check Also

भाजप नेते संजय भगत यांच्या वाढदिवसानिमित्त धान्यवाटप

पनवेल : रामप्रहर वृत्त भाजप माथाडी ट्रान्सपोर्ट व सिक्युरिटी आणि महाराष्ट्र जनरल कामगार संघटना उपाध्यक्ष …

Leave a Reply