Monday , January 30 2023
Breaking News

पनवेलमध्ये भरणार रायगड सरस प्रदर्शन

पनवेल : रामप्रहर वृत्त

महाराष्ट्र शासनाच्या रायगड सरस या प्रदर्शनाचे आयोजन पनवेल मध्ये गुरुवार (दि. 9) ते सोमवार (दि. 13) या दरम्यान पटवर्धन हॉस्पिटल समोरील गुजराथी शाळेच्या मैदानामध्ये केले आहे. या प्रदर्शनामध्ये स्वयं सहाय्यता समुहातील हस्तकला वस्तु व खाद्यपदार्थांचे विक्री व प्रदर्शन ठेवण्यात आले आहे. तसेच या प्रदर्शनातील खास आकर्षण हे भारतातील सर्वात मोठा 11 फूट लांबीचा व सात फूट उंचीचा 1000 किलो वजन असलेला बैल पहावयास मिळणार आहे. या प्रदर्शनाचा प्रवेश हा विनामुल्य असून जास्तीत जास्त नागरिकांनी या प्रदर्शनाला भेट देऊन येथील आयोजित कार्यक्रमांचा लाभ घ्यावा, असे आवाहन आयोजकांच्या वतीने करण्यात आले आहे.

Check Also

माथेरानकर अनुभवणार सुलभ, स्वस्त प्रवास

ई-रिक्षाच्या सुविधेमुळे पर्यटकांसह नागरिकांमध्ये आनंदाचे वातावरण माथेरान : रामप्रहर वृत्त दहा वर्षांपूर्वी नगरपरिषदेच्या तत्कालीन लोकप्रतिनिधीनी …

Leave a Reply