Friday , September 22 2023

एक्स्प्रेस वेवर टँकरला आग

जीवितहानी सुदैवाने टळली

खालापूर : प्रतिनिधी

मुंबई-पुणे एक्स्प्रेस वेवर बोरघाटातील अमृतांजन पुलाजवळ गुरुवारी (दि. 10) रात्री ऑइलच्या टँकरला अचानक आग लागली. या आगीत टँकरची केबिन पूर्णपणे जळून खाक झाली. 

एक्स्प्रेस वेवर गुरुवारी रात्री पावणेआठच्या सुमारास मुंबईहून पुण्याकडे तेलाचा टँकर जात होता. अमृतांजन पुलाजवळ टँकरला आग लागली. यात टँकरची केबिन   जळून खाक झाली, मात्र सुदैवाने यात कोणतीही जीवितहानी झाली नाही. बोरघाट वाहतूक पोलीस पथक, देवदूत यंत्रणा तत्काळ अग्निशमन दलाच्या बंबासह घटनास्थळी दाखल झाली. त्यांना आग विझवण्यात यश आल्याने मोठा अनर्थ टळला. या घटनेमुळे एक्स्प्रेस वेवरील वाहतूक काही काळ थांबविण्यात आली होती. आगीचे नेमके कारण अद्याप समजू शकले नाही.

Check Also

दिड दिवसांच्या गणपतींचे विसर्जन

अलिबाग ः प्रतिनिधी फटाक्यांची आतषबाजी, ढोल-ताशांचा दणदणाट, लेझीम पथके तसेच गणपती बाप्पा मोरयाच्या गजरात अवघ्या …

Leave a Reply