Breaking News

चला झाडे खिळे मुक्त करू या!

खोपोली सहज सेवा फाऊंडेशनचा अनोखा उपक्रम

खोपोली : प्रतिनिधी : येथील सहज सेवा फाऊंडेशनच्या सदस्यांनी खोपोली गावातील व आजूबाजूच्या परिसरात असणारी झाडे खिळे मुक्त करण्याचा संकल्प करून, शुभारंभ केला. शहरातील लक्ष्मीनगर रोडवर असलेल्या झाडाला सदस्यांनी प्रथम बॅनरपासून मुक्त केले. त्यानंतर त्या झाडावर असणार्‍या स्टेपलरच्या पिना व खिळे काढून टाकण्यात आले. पर्यावरणपूरक हा उपक्रम नगरपालिका व स्थानिक प्रशासनाच्या मदतीने भविष्यातही सुरू ठेवणार असल्याचे सहज सेवाचे शेखर जांभळे यांनी स्पष्ट करून, यासाठी नागरिकांचे सहकार्य अपेक्षित असल्याचे सांगितले. खोपोली नगरपालिकेचे मुख्याधिकारी गणेश शेट्टे यांनी या उपक्रमाचे कौतुक केले आहे.

Check Also

पनवेल ग्रामीण भागातील रस्त्यांचा होणार विकास

50 कोटी रुपयांच्या कामाला प्रशासकीय मान्यता; आमदार प्रशांत ठाकूर यांची मागणी व पाठपुराव्याला यश पनवेल …

Leave a Reply