Friday , March 24 2023
Breaking News

मानघर येथे श्री स्वामी समर्थ प्रकटदिन

उरण : वार्ताहर

पनवेल तालुक्यातील मानघर-मोसारे येथील श्री स्वामी समर्थ प्रकटदिन महोत्सव व आठवा वर्धापन दिन रविवारी (दि. 7) मानघर-मोसारा येथील स्वामी समर्थ मठ मंदिरात उत्साहात  होणार आहे.

सकाळी 6 ते 7 स्वामी चरण पादुका व मूर्ती अभिषेक समस्त देवता पूजन सोहळा, सकाळी 6 ते रात्री 11 वाजेपर्यंत चालणार आहे. या सोहळ्यात भजन, आरती, अखंड भंडारा, सकाळी 10 ते दुपारी 3 पर्यंत हेल्पेज इंडिया आणि ओएनजीसी पनवेल यांच्या सौजन्याने मोफत आरोग्य तपासणी व औषध वाटप, मोफत डोळे तपासणी, इएचआय हॉस्पिटल, सानपाडा यांच्या सौजन्याने आरोग्य तपासणी करण्यात येणार आहे.सायंकाळी 7 वाजता श्री स्वामी समर्थ पालखी सोहळा होणार आहे व रात्री 8 ते 11 वाजता मराठी अस्मिता जपणारा मराठमोळ्या संगीताने नटलेल्या नृत्यमय महाआविष्कार महाराष्ट्र गाथा कार्यक्रम होणार आहे.

Check Also

पनवेल महापालिका क्षेत्रामधील नागरिकांना एकूण करात दिलासा द्या

आमदार प्रशांत ठाकूर यांनी सभागृहाचे वेधले लक्ष; मुख्यमंत्री, उपमुख्यमंत्र्यांकडे आग्रही मागणी पनवेल ः रामप्रहर वृत्त …

Leave a Reply