Wednesday , June 7 2023
Breaking News

उरणमध्ये हळदीकुंकू व बक्षीस समारंभ

उरण : वार्ताहर

उरण महिला सामाजिक, शैक्षणिक व सांस्कृतिक संस्थेतर्फे हळदीकुंकू व बक्षीस समारंभ नुकताच झाला.

कोरोना काळात जागतिक दृष्टीदान दिनानिमित्त ऑनलाईन  चित्रकला स्पर्धा घेण्यात आल्या. नवरात्रोत्सव निमित्ताने महिलांसाठी आई आणि मी सपर्धा आयोजित करण्यात आली होती. संस्था सभासदांसाठी रंग सप्तमीचा  हरवा व पूजा थाळी फोटो मागविण्यात आले होते. अश्या विविध स्पर्धा घेण्यात आल्या होत्या. या स्पर्धांमध्ये प्राविण्य दाखविणार्‍या विजेत्यांना प्रथम, द्वितीय तृतीय व उत्तेजनार्थ अशी बक्षीस देऊन

गौरविण्यात आले

या कार्यक्रमास प्रमुख पाहुण्या उरण पोलीस ठाण्याच्या पोलीस निरीक्षक अंजना गायकवाड व पोलीस रचना ठाकूर यांच्या हस्ते बक्षिसे देऊन गौरविण्यात आले. या कार्यक्रमास महिलांसाठी हळदी कुंकू समारंभ ठेवण्यात आला होता. यामध्ये हळदी कुंकू, तिळगुळ, फुले व वाण देण्यात आले.

कार्यक्रमासाठी आलेल्या उलवे यु ट्यूबच्या सामाजिक कार्यकर्त्या सिमा ध्यास, पत्रकार दिनेश पवार व अष्टभुजा हिरकणी वृत्तपत्रच्या पत्रकार तृप्ती भोईर यांना पुष्प रोप देऊन सत्कार करण्यात आला.

या वेळी उरण महिला सामाजिक, शैक्षणिक व सांस्कृतिक संस्थेच्या अध्यक्ष गौरी देशपांडे, सचिव निशा शिरधनकर, खजिनदार अ‍ॅड. वर्षा पाठारे व कार्यकारिणी सदस्य कल्याणी दुखंडे, प्रमिला गाडे, सीमा घरत, गौरी मंत्री, नाहिदा ठाकूर, अफशा मुकरी, दीपा शिंदे, नीलिमा थळी, दिपाली मुकादम, प्रगती दळी, संगिता पवार, शुभांगी शिंदे आदी महिला उपस्थित होत्या.

Check Also

जिल्हा नियोजन समितीच्या विशेष निमंत्रित सदस्यपदी भाजपच्या चार जणांची नियुक्ती

पनवेल : रामप्रहर वृत्त महाराष्ट्र शासनाच्या वतीने रायगड जिल्हा परिषद नियोजन समितीच्या विशेष निमंत्रित सदस्यपदी …

Leave a Reply