Tuesday , March 28 2023
Breaking News

झाड कोसळल्याने खोपोली रेल्वेसेवा काही काळ ठप्प

खालापूर : प्रतिनिधी  – लौजी व खोपोली स्थानका दरम्यान असणार्‍या फाटकाजवळ सोमवारी सकाळी सात वाजण्याच्या सुमारास एक महाकाय वृक्ष रेल्वे रुळांवर कसळला. त्यामुळे कर्जत -खोपोली रेल्वे मार्गावरील वाहतूक काही काळ ठप्प झाली होती.

खालापूर, खोपोली परिसरात दोन दिवस संततधार पडत असून, त्यामुळे रेल्वे व महामार्गावरील वाहतूक विस्कळीत झाली आहे. सोमवारी सकाळी रेल्वे मार्गावर झाड पडल्याने कर्जत-खोपोली  मार्गावरील वाहतूक  ठप्प झाली होती. रेल्वे कर्मचारी व खोपोली नगर पालिका कर्मचारी यांच्या अथक प्रयत्नानंतर हे झाड बाजूला करण्यत आले. त्यानंतर या मार्गावरील रेल्वे सेवा पूर्ववत सुरू झाली. या दरम्यान रेल्वे प्रवाशांचे हाल झाले.

Check Also

महात्मा फुले महाविद्यालयातील माजी विद्यार्थी मंडळाच्या अध्यक्षपदी परेश ठाकूर

पनवेल ः रामप्रहर वृत्त रयत शिक्षण संस्थेच्या पनवेल येथील महात्मा फुले कला, विज्ञान व वाणिज्य …

Leave a Reply