Tuesday , March 28 2023
Breaking News

तहसील कार्यालयासमोर होतेय वाहतूक कोंडी

पनवेल : बातमीदार

साईनगर येथील तहसील कार्यालयासमोर दररोज मोठ्या प्रमाणात वाहतूक कोंडी होत आहे. अनेक चारचाकी वाहने अस्तावस्त पार्क करत असल्याने नागरिक वैतागले आहेत. तहसील कार्यालय व शहर पोलीस स्टेशन यामुळे साईनगर परिसर नेहमी गजबजलेला असतो. नागरिकांची व वाहनांची मोठ्या प्रमाणात येथे वर्दळ सुरू असते. येथे वाहने कशीही पार्क करत असल्यामुळे वाहतुकीला अडथळे निर्माण होत आहेत. रस्त्यावरच वाहने पार्क होत असल्याने काही वेळेला पोलिसांची वाहने पोलीस स्टेशनमध्ये जाण्यासाठी समस्या निर्माण होत आहे. एखाद वेळेस तहसीलदारांची गाडी लावण्यासाठी देखील येथे जागा नसते. अस्तावस्त लावलेल्या गाड्यांचा त्रास येथील नागरिक, तसेच शासकीय अधिकारी, पोलीस यांना सहन करावा लागत आहे. वाहतूक पोलिसांनी वेळीच यावर कार्यवाही करावी, अशी मागणी नागरिक करत आहेत.

Check Also

30 मार्चपासून स्वातंत्र्यवीर सावरकर गौरव यात्रेला प्रारंभ

मुख्यमंत्री, उपमुख्यमंत्र्यांचाही प्रत्यक्ष सहभाग नागपूर : प्रतिनिधी देशाच्या स्वातंत्र्य चळवळीतील स्वातंत्र्यवीर सावरकरांच्या योगदानाचे स्मरण करून …

Leave a Reply