Tuesday , March 28 2023
Breaking News

पुलवामा हल्ल्याचा पनवेल परिसरात निषेध

पनवेल : वार्ताहर

पुलवामा येथे अतिरेक्यांच्या हल्ल्यात जवानांना नाहक जीव गमवावा लागला. याच्या निषेधार्थ शनिवारी (दि. 16) पनवेल परिसरातील व्यापारी बंधूंनी निषेधात्मक फेरी काढून पाकिस्तान मुर्दाबादच्या घोषणा देत या घटनेचा निषेध केला व जवानांना श्रद्धांजली वाहिली. काही ठिकाणी सकाळच्या वेळी बंदसुद्धा पाळण्यात आला.

पनवेल शहरात ज्वेलर्स असोसिएशनसह अनेक व्यापार्‍यांनी सकाळी निषेध फेरी काढली. या फेरीत ज्वेलर्स असोसिएशनचे अध्यक्ष मोतीलाल जैन, नगरसेवक राजू सोनी, संजय जैन, रमेश जैन, गौरव बांठिया, गिरीष बांठिया आदींसह शेकडो व्यापारी सहभागी झाले होते. अशाच प्रकारे नवीन पनवेल, खांदा वसाहत, कामोठे, कळंबोली, खारघर आदी भागांत व्यापारी व विविध सामाजिक संघटनांनी निषेध फेरी काढली होती. यानिमित्ताने शहीद झालेल्या जवानांना श्रद्धांजली

वाहण्यात आली.

Check Also

महात्मा फुले महाविद्यालयातील माजी विद्यार्थी मंडळाच्या अध्यक्षपदी परेश ठाकूर

पनवेल ः रामप्रहर वृत्त रयत शिक्षण संस्थेच्या पनवेल येथील महात्मा फुले कला, विज्ञान व वाणिज्य …

Leave a Reply