Breaking News

निर्धाव चेंडू टाकण्याचा विक्रम चहरच्या नावावर

चेन्नई : वृत्तसंस्था

चेन्नई सुपर किंग्जचा मध्यमगती गोलंदाज दीपक चहर याने कोलकाताविरुद्धच्या सामन्यात तब्बल 20 चेंडू निर्धाव टाकत आयपीएलमधील एका सामन्यात सर्वाधिक निर्धाव चेंडू टाकण्याचा विक्रम आपल्या नावावर केला आहे. यापूर्वी हा विक्रम सनरायजर्स हैदराबादचा फिरकीपटू राशिद खान आणि किंग्ज इलेव्हन पंजाबचा गोलंदाज अंकित राजपूत यांच्या नावावर होता. त्यांनी प्रत्येकी 18 चेंडू निर्धाव टाकले होते.

कोलकाताविरुद्धच्या सामन्यात चहरने ख्रिस लिन, नितिश राणा, रॉबिन उथप्पा या तिघांना झटपट बाद करीत दमदार कामगिरी बजावली. याशिवाय नंतरच्या टप्प्यात समोर आंद्रे रसेलसारखा तुफानी फलंदाज असतानाही चहरने तब्बल पाच चेंडू निर्धाव टाकले. त्यामुळे चहर हा आता सर्वाधिक निर्धाव चेंडू टाकणारा गोलंदाज ठरला आहे.

Check Also

लोकनेते रामशेठ ठाकूर यांना मुंबई मराठी पत्रकार संघाचे विशेष सन्माननीय सदस्यत्व प्रदान

पनवेल : प्रतिनिधी मुंबई मराठी पत्रकार संघाच्या वर्धापन दिनानिमित्त संघाच्या पत्रकार भवनातील सभागृहात शुक्रवारी (दि.21) …

Leave a Reply