Breaking News

तुराडेचे सरपंच चंद्रकांत भोईर भाजपत

पनवेल : रामप्रहर वृत्त

तुराडे गावच्या सर्वांगीण विकासासाठी गुळसुंदे ग्रुप ग्रामपंचायतीचे माजी सरपंच, तसेच तुराडे ग्रामपंचायतीचे विद्यमान सरपंच चंद्रकांत नाना भोईर यांचे बंधु गोविंद नाना भोईर यांनी शनिवारी (दि. 13) रायगडचे पालकमंत्री रवींद्र चव्हाण व सिडको अध्यक्ष आमदार प्रशांत ठाकूर यांच्या प्रमुख उपस्थितीत भाजपत जाहीर पक्ष प्रवेश केला.

खोपोली येथे झालेल्या कार्यक्रमास भाजप पनवेल तालुका उपाध्यक्ष संजय टेंबे, गुळसुंदे पंचायत समिती अध्यक्ष सुनील माळी, पोयंजे पंचायत समिति अध्यक्ष सुर्वे, सावळे गावचे सरपंच संतोष माळी, माजी सरपंच डॉ. अविनाश गाताडे, गुळसुंदे सरपंच हरिश बांडे, सदस्य मनोज पवार, तुराडे गावचे युवा नेतृत्व निकेश ठाकूर, समीर गायकर, स्वप्निल ठाकूर, आपटे गावचे मोबिन मुल्ला, सुहास कदम आदी उपस्थित होते.

Check Also

लोकनेते रामशेठ ठाकूर कॉलेज, टीएनजी कॉलेजचा 100 टक्के निकाल

पनवेल : रामप्रहर वृत्त महाराष्ट्र राज्य माध्यमिक व उच्च माध्यमिक शिक्षण मंडळातर्फे फेब्रुवारी 2024मध्ये घेण्यात …

Leave a Reply