Breaking News

लोकनेते दि. बा. पाटील सर्वपक्षीय कृती समितीच्या वतीने जनजागृती अभियान

उरण : बातमीदार

नवी मुंबई विमानतळाला लोकनेते दि. बा. पाटील यांचे नाव देण्यात यावे आणि विमानतळ बाधित गावांना न्याय मिळावा यासाठी काम बंद आंदोलन केले. त्यासंदर्भात घणसोली, गोठीवली, जुहुगाव, वाशी, दापोली, ओवळा या गावांत लोकनेते दि. बा. पाटील सर्वपक्षीय कृती समितीच्या वतीने जनजागृती अभियान करण्यात आले. यामध्ये गीतकार, संगीतकार, गायक तेजस पाटील, गायिका सपना पाटील, गायक समाधान फोफेरकर, ढोलकी वादक मिलिंद कडू, कीबोर्ड वादक रूपेश म्हात्रे या सर्वांनी गावागावांत जाऊन गाण्यांच्या माध्यमातून जनजागृती केली.

Check Also

लोकसभा निवडणुकीत माझ्या विजयासाठी तुम्ही घेतलेले कष्ट मी आयुष्यभर विसरणार नाही -खासदार श्रीरंग बारणे

पनवेल : प्रतिनिधी लोकसभा निवडणुकीत माझ्या विजयासाठी तुम्ही घेतलेले कष्ट मी आयुष्यभर विसरणार नाही. आता …

Leave a Reply