Breaking News

माणगावजवळ मिनीबसची एसटीला धडक, सात प्रवासी जखमी

माणगाव : प्रतिनिधी
मुंबई-गोवा राष्ट्रीय महामार्गावर माणगावजवळील मुगवली गावच्या हद्दीत मिनीबसने दिलेल्या धडकेत एसटी बसमधील सात प्रवासी जखमी झाले आहेत. हा अपघात गुरुवारी (दि. 23) पहाटे 1.15च्या सुमारास घडला.
माणगाव पोलीस सूत्रांकडून मिळालेल्या माहितीनुसार पुण्याहून महाडकडे चाललेल्या मिनीबसचा (एमएच 14-सीडब्लू 5508) चालक दिनेश दत्तात्रेय घबाड (वय 32, रा. काळेवाडी, पिंपरी चिंचवड, जि. पुणे) याने रस्त्याच्या परिस्थितीकडे दुर्लक्ष करून आपल्या ताब्यातील वाहन चालवून समोरून येणार्‍या देवगड-नालासोपारा एसटी बसला धडक दिली.
या अपघातात एसटी बसमधील विनायक विष्णू साटम (वय 60, रा. देवगड जि. सिंधुदुर्ग), माया देवदास गोसावी (वय 32, रा. कुडाळ जि. सिंधुदुर्ग), शुभांगी रमेश तावडे (वय 69), रमेश महादेव तावडे (वय 73, दोघे रा. राजापूर जि. रत्नागिरी), उज्ज्वला उदय चौगुले (वय 55), उदय धोंडू चौगुले (वय 51, दोघे रा. सिंधुदुर्ग) आणि दिनेश मनोहर कदम (वय 39, रा. साईनगर, माणगाव, सध्या रा. विरार, जि. ठाणे) जखमी झाले. या अपघाताची नोंद माणगाव पोलीस ठाण्यात दाखल करण्यात आली असून अधिक तपास पोलीस सुरू आहे.

Check Also

खासदार श्रीरंग बारणे यांच्या रूपाने पंतप्रधान नरेंद्र मोदींचे हात बळकट करा

माजी खासदार लोकनेते रामशेठ ठाकूर यांचे आवाहन पनवेल : रामप्रहर वृत्त पिंपरी-चिंचवडकर खासदार श्रीरंग बारणे …

Leave a Reply