Tuesday , March 28 2023
Breaking News

रायगड जिल्ह्यातील 267 इमारती धोकादायक

अलिबाग ः प्रतिनिधी

रायगड जिल्ह्यातील धोकादायक इमारतींचे सर्वेक्षण करण्यात आले आहे. त्यात 267 इमारती धोकादायक असल्याचे निष्पन्न झाले आहे. कर्जतमध्ये  सर्वाधिक 226 इमारती धोकादायक आहेत.  या सर्व इमारतींमधील रहिवाशांना सुरक्षितस्थळी स्थलांतरीत होण्याचे आदेश देण्यात आले आहेत. जिल्हाधिकारी डॉ. विजय सूर्यवंशी यांनी जिल्ह्यातील सर्व नगरपालिका आणि नगरपंचायतींना धोकादायक इमारतींचे सर्वेक्षण करण्याचे निर्देश दिले होते. त्यानुसार अलिबाग, कर्जत, माथेरान, रोहा, मुरुड आणि पेण नगरपालिकांनी आपले अहवाल जिल्हा प्रशासनाला सादर केले. कर्जतमध्ये सर्वाधिक 226, अलिबाग 12, रोहा 10, पेण 9, मुरुड 4, माथेरान 6 धोकादायक इमारतींचा समावेश आहे. धोकादायक असलेल्या सर्व इमारतींमधील रहिवाशांना तातडीने सुरक्षितस्थळी स्थलांतरीत होण्याची सूचना देण्यात आली आहे. पनवेल महानगरपालिका, महाड, श्रीवर्धन, उरण, खोपोली नगरपालिका आणि खालापुर, तळा, म्हसळा, माणगाव सुधागड येथील नगरपंचायती यांनी जिल्हाधिकार्‍यांच्या लेखी निर्देशानंतरही अद्याप आपले अहवाल जिल्हा प्रशासनाला सादर केलेले नाहीत.

Check Also

महात्मा फुले महाविद्यालयातील माजी विद्यार्थी मंडळाच्या अध्यक्षपदी परेश ठाकूर

पनवेल ः रामप्रहर वृत्त रयत शिक्षण संस्थेच्या पनवेल येथील महात्मा फुले कला, विज्ञान व वाणिज्य …

Leave a Reply