Thursday , March 23 2023
Breaking News

खारघर, पनवेलमधील प्रचारास वाढता प्रतिसाद

पनवेल ः रामप्रहर वृत्त

मावळ लोकसभा मतदारसंघातील भाजप, शिवसेना, रिपाइं महायुतीचे उमेदवार श्रीरंग बारणे यांच्या प्रचारार्थ खारघर आणि पनवेलमध्ये शनिवारी प्रचाराचे आयोजन करण्यात आले होते. या वेळी महायुतीचे पदाधिकारी आणि कार्यकर्त्यांनी

धनुष्यबाणासमोरील बटन दाबून श्रीरंग बारणे यांना प्रचंड बहुमताने विजयी करण्याचे आवाहन मतदारांना केले.

या वेळी पनवेल महापालिकेचे प्रभाग समिती ‘ड’चे अध्यक्ष राजू सोनी, नगरसेवक अनिल भगत, नितीन पाटील, माजी नगरसेविका नीता माळी, सुहासिनी केकाने यांसह महायुतीचे पदाधिकारी, कार्यकर्ते आणि मान्यवर मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.

Check Also

पनवेलमध्ये गुढीपाडव्यानिमित्त नववर्ष स्वागताचा उत्साह

पनवेल : रामप्रहर वृत्त पनवेलमध्ये गुढीपाडव्यानिमित्त नववर्ष स्वागत समितीच्या वतीने आयोजित शोभायात्रेत लहान मुलांसह महिला, …

Leave a Reply