Monday , February 6 2023

सुकापूर फेस्टिव्हलचे शानदार उद्घाटन

पनवेल ः रामप्रहर वृत्त

नारायण नागू पाटील प्रतिष्ठानच्या वतीने सुकापूर येथे सुकापूर फेस्टिव्हलचे आयोजन करण्यात आले आहे. या फेस्टिव्हलचे उद्घाटन भाजपचे जिल्हा अध्यक्ष आमदार प्रशांत ठाकुर यांच्या हस्ते रविवारी (दि.8) करण्यात आले.

सुकापुर फेस्टिव्हल 8 ते 15 डिसेंबरपर्यंत सायंकाळी 5 ते रात्री 10 या वेळेत असणार आहे. उद्घाटनाच्या कार्यक्रमावेळी भाजपचे जिल्हा उपाध्यक्ष एकनाथ भोपी, पनवेल महापालिकेचे नगरसेवक संतोष शेट्टी, नगरसेविका दर्शना भोईर, राजश्री वावेकर, पळस्पे विभागीय अध्यक्ष अनेश ढवळे, दत्ता भगत, पांडुरंग केणी, नामदेव फडके, अनिल पोपेटा, योगिता पोपेटा, कविता पोपेटा, बुवा भगत,

वामन शेळके यांच्यासह पदाधिकारी व कार्यकर्ते उपस्थित होते.

Check Also

सर्वांच्या सहकार्याने शाळेची प्रगती शक्य -लोकनेते रामशेठ ठाकूर

पनवेल : रामप्रहर वृत्त गावकरी, मुख्याध्यापक, शिक्षक वर्ग आणि संस्था या सर्वांचा सहयोग असला, तर …

Leave a Reply