Breaking News

सारडे गावात शिवजयंती साजरी

उरण : बातमीदार

उरण तालुक्यातील सारडे गावात शिवसेना, युवासेना आणि व ग्रामस्थ यांच्या संयुक्त विद्यमाने शिवजयंती उत्साहात साजरी करण्यात आली. या वेळी वैभव पाटील, अजय पाटील, अमोल पाटील, प्रसाद म्हात्रे, भूषण पाटील, कानिफनाथ पाटील, गुलशन, प्रशांत भगत, म्हात्रे, शाखाप्रमुख दिलीप पाटील, उपशाखाप्रमुख अशोक पाटील, युवासेना प्रमुख प्रेमनाथ भोईर, उपप्रमुख हरिश्चंद्र जोशी, एस के म्हात्रे, मधुसुदन पाटील, हेमंत पाटील, सुलक्षणा पाटील, विकास पाटील, ग्रामपंचायत सदस्य भगवती, भानूदास पाटील, माजी सरपंच संदीप पाटील, विश्वनाथ म्हात्रे, विश्वनाथ माळी, नितीन म्हात्रे, अविनाश पाटील, मिलन पाटील आदी पदाधिकारी व कार्यकर्ते उपस्थित होते. या वेळी गोवठणे येथील शिवछत्रपती ब्रास बँड यांच्या वादनाचा कार्यक्रम झाला.

Check Also

तापमानवाढीमुळे महायुतीच्या कार्यकर्त्यांनी प्रचारादरम्यान काळजी घ्यावी -खासदार श्रीरंग बारणे

कर्जत : प्रतिनिधी मावळ लोकसभा मतदारसंघातील शिवसेना, भाजप, राष्ट्रवादी, मनसे, आरपीआय, रासप व मित्रपक्ष महायुतीचे …

Leave a Reply